ONGC प्रकल्पाकडून नागरिकांसाठी आरोग्य शिबीर संपन्न

उरण, प्रतिनिधी

ओएनजिसी, उरण प्लांटतर्फे नागाव ग्रामपंचायत, उरण येथे वैद्यकीय शिबिराचे आयोजन करण्यात आले होते. सुभोजीत बोस ईडी-प्लांट मॅनेजर, ओएनजीसी उरण यांनी या शिबिराचे उद्घाटन केले. यावेळी जिल्हा आरोग्य कार्यालय रायगडचे प्रतिनिधी डॉ. राज चव्हाण आणि डॉ. एलिस जयकर, हार्ट फाउंडेशनचे प्रतिनिधी उपस्थित होते. शिबिरात मोफत नेत्रतपासणी व चष्मा वाटप, श्वसनाच्या आजारांची तपासणी, टीबी तपासणी, मोफत औषध व पोषण किट वाटपाचा समावेश होता. या शिबिराला सल्ला देण्यासाठी आलेल्या तज्ञ/डॉक्टरांनी अपोलो हॉस्पिटल आणि फोर्टिस हॉस्पिटल, नवी मुंबई या नामांकित हॉस्पिटलमधील नेत्ररोगतज्ज्ञ, पल्मोनोलॉजिस्ट आणि फिजिशियन तसेच तालुका आरोग्य अधिकारी, उरण यांच्या नेतृत्वाखालील सरकारी डॉक्टरांच्या टीमचा समावेश होता.

शिबिराचा आजूबाजूच्या परिसरातील सुमारे 600 लोकांनी लाभ घेतला. ओएनजीसी आयोजक संघाचे नेतृत्व डॉ. संजीव पोटदुखे इन्चार्ज मेडिकल उरण आणि श्रीमती डॉ. भावना आठवले प्रभारी एचआर उरण. श्री चेतन गायकवाड सरपंच नागाव ग्रामपंचायत आणि श्रीमती रंजना पाटील सरपंच म्हातवली ग्रामपंचायत यांच्या नेतृत्वाखाली गावातील स्वयंसेवकांच्या पथकाने यशस्वी अंमलबजावणीसाठी योगदान दिले.

यावेळी ED-प्लांट मॅनेजर, उरण यांना ADHS कार्यालय-मुंबई विभाग, सार्वजनिक आरोग्य विभाग, महाराष्ट्र सरकार, यांनी कोविड-19 महामारीच्या काळात ONGC च्या योगदानाची प्रशंसा करून कौतुकाचे प्रमाणपत्र प्रदान केले.

Please Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page