उरण आवरे गावातील माता गटांसोबत USA च्या पाहुण्यांनी साधला संवाद

उरण, प्रतिनिधी

रायगड जिल्ह्यातील उरण तालुक्यातील आवरे गावात USA वरून आलेल्या पाहुण्यांनी माता गट आणि हमारा गाव चे उपक्रम घेतले समजून.

समग्र शिक्षा, महाराष्ट्र प्राथमिक शिक्षण परिषद, मुंबई आणि प्रथम एजुकेशन फाउंडेशन यांच्या संयुक्त विद्यमाने निपुण महाराष्ट्र हे अभियान प्राथमिक शाळेतील विद्यार्थ्यांसाठी मूलभूत भाषिक आणि गणितीय कौशल्य प्राप्त करण्यासाठी मातापालक गटाच्या सहभागाने राज्यभर राबविले जात आहे. याच माता गट आणि उरण मधील आमचे गाव हा उपक्रम समजून घेण्यासाठी USA वरून पाहुणे आले होते.

या भेटी चे उद्देश्य प्रथम एज्युकेशन फाऊंडेशन चे उरण मध्ये चालत असलेल्या उपक्रमांची माहिती घेणे, यात शाळेत प्रत्यक्ष शाळा पूर्व तयारी, मेळावा, डेमो , शाळेतील लर्निग कॅम्प, प्रत्यक्ष गावात जावून माता गटांना भेटी देणे होता , आणि त्यांच्या सोबत संवाद साधणे होता . माता गटांसोबत आलेल्या पाहुण्यांनी छान संवाद साधला .

Please Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page