IPL 2023: पहिला सामना हरल्यानंतर KKRला मोठा धक्का! शकीब अल हसन संपूर्ण हंगामातून बाहेर

IPL 2023 : बांगलादेश क्रिकेट संघ आणि केकेआरचा झंझावाती अष्टपैलू खेळाडू शकीब अल हसन IPL 2023 मधून बाहेर पडला आहे. या हंगामात तो का उपलब्ध नाही याचे कारण कोलकाता नाइट रायडर्स फ्रँचायझीला कळवले आहे. आंतरराष्ट्रीय बांधिलकी आणि वैयक्तिक कारणांमुळे त्यांनी हा निर्णय घेतल्याचे मानले जात आहे. फ्रँचायझीचा अन्य बांगलादेशी खेळाडू लिटन दास या आठवड्याच्या अखेरीस संघात सामील होण्याची अपेक्षा आहे.

मुख्यमंत्री अशोक गेहलोत यांनी आपल्या अर्थसंकल्पीय भाषणात याची घोषणा केली होती. त्यामुळे एप्रिल महिन्याच्या वीज बिलात नागरिकांना दिलासा मिळण्यास सुरुवात होणार आहे. राज्यातील सुमारे १ कोटी ४० लाख सर्वसामान्य ग्राहकांना या योजनेचा थेट लाभ मिळणार असल्याचा दावा केला जात आहे. शेतकऱ्यांसोबतच ८० टक्के सर्वसामान्य वीजग्राहकांनाही शून्य वीजबिल येत असल्याचा दावा केला जात आहे. यापूर्वी राजस्थानमध्ये सर्वसामान्य ग्राहकांना ५० युनिट वीज मोफत दिली जात होती.

Please Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page